

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 22 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 480 V |
| Series | AC10 |
| Field Bus Communication Type | RS485/Modbus RTU |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 0.5 - 590Hz |
| STO | No |
| Filter Included | Yes |
| Control Panel | Yes |
| Overall Depth | 340mm |
| Overall Width | 196mm |
| Overall Length | 205mm |
EFC5610-5K50-3P4-MDA-7P-NNNNN-L1NN
6SL3210-1PE13-2UL1
ATV930U07N4
ATV320U04N4B
C200-02400032
C300-01200024
3G3M1-A2022-ECT
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00