

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 11 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 400 V ac |
| Current Rating | 16 A, 23 A |
| Series | AC30 |
| For Use With | AC Motors |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 0 - 1500Hz |
| STO | Yes |
| Filter Included | Yes |
| Control Panel | Yes |
| Overall Depth | 255mm |
| Overall Width | 125mm |
| Overall Length | 333mm |
ATV320U04M3C
ATV320U22M3C
174328 DE1-122D3FN-N20N
ATV12P075M2
3G3MX2-A4040-E
ATV212HD11N4
ATV212H075N4
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00