

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Stroke | 800mm |
| Bore | 40mm |
| Length | 1.1m |
| Manufacturer Series | OSP-P |
| Action | Double |
| Maximum Operating Pressure | 8 bar |
| Port Connection | G 1/4 |
| Dimensions | 1100 x 69 x 69mm |
| Weight | 5.3kg |
| Width | 69mm |
| Height | 69mm |
M/146032/M/2000
OSPP250000000400000000000
MY1B16G-500
OSPP250000000600000000000
A44040AABAA/1000
M/146016/M/500
OSPP320000000500000000000
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00