

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Stroke | 800mm |
| Bore | 25mm |
| Length | 1m |
| Manufacturer Series | OSP-P |
| Action | Double |
| Maximum Operating Pressure | 8 bar |
| Port Connection | G 1/8 |
| Dimensions | 1000 x 41 x 41mm |
| Weight | 2.2kg |
| Width | 41mm |
| Height | 41mm |
A44040AABAA/1000
OSPP250000000300000000000
M/146125/M/400
M/146116/M/1000
MY1B20G-200
M/146016/M/500
MY1B25TFG-350Z
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00