

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Stroke | 1000mm |
| Bore | 25mm |
| Length | 1.2m |
| Manufacturer Series | OSP-P |
| Action | Double |
| Maximum Operating Pressure | 8 bar |
| Port Connection | G 1/8 |
| Dimensions | 1200 x 41 x 41mm |
| Weight | 2.6kg |
| Width | 41mm |
| Height | 41mm |
M/146116/M/1000
MY1B25TFG-350Z
MY1B16G-250
OSP-P16-00000-00500
OSPP250000000300000000000
OSPP320000000500000000000
OSPP160000000300000000000
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00