

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Stroke | 500mm |
| Bore | 32mm |
| Length | 750mm |
| Manufacturer Series | OSP-P |
| Action | Double |
| Maximum Operating Pressure | 8 bar |
| Port Connection | G 1/4 |
| Dimensions | 750 x 52 x 52mm |
| Weight | 3.2kg |
| Width | 52mm |
| Height | 52mm |
M/146116/M/1000
OSPP250000001000000000000
M/146116/M/300
M/146032/M/800
M/146125/M/400
OSPP160000000300000000000
M/146016/M/1000
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00