

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | STEP POWER |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac, dc |
| Input Voltage | 100 - 240 V, 110 - 250 V |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 3.75A |
| Model | STEP3-PS/1AC/24DC/3.75/PT/FL |
1SVR427035R2000 CP-E 48/10.0
PVSL 400/24-20
PSC4.48.12M
TPC 080-112
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00