

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | UNO POWER |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 85 - 264V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 12V dc |
| Output Current | 4.6A |
| Power Rating | 55W |
| Model | UNO-PS/1AC/12DC/ 55W/H |
TPC 120-148
TSP 090-124 EX
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00