

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | ERS 1000 |
| AC or DC Input Voltage | dc |
| Input Voltage | 22 - 30V dc |
| Width | 35mm |
| Height | 95mm |
| Depth | 76mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
| Model | ERS 1000-R INJEKTOR |
6EP1334-3BA10
1SVR427041R1000FA
HDR-100-15N
DRL-24V120W1EN
TBLC 25-124
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00