

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Range | CONTACTRON |
| Motor Starter Type | Reversing |
| Voltage Rating | 24 V dc |
| Phase | 3 |
| Current Rating | 2.4 A |
| IP Rating | IP20 |
| Reversibility | Yes |
| Overall Length | 107.5mm |
| Overall Width | 22.5mm |
| Overall Depth | 114mm |
| Mounting Type | DIN Rail |
| Standards Met | EAC Certified |
134934 DS7-342SX041N0-N
ATS01N209QN
3RW3016-2BB04
3RK1308-0CC00-0CP0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00