

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | QUINT POWER |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac, dc |
| Input Voltage | 100 - 240 V ac / 110 - 250V dc |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 48V dc |
| Output Current | 10A |
| Power Rating | 480W |
| Depth | 73mm |
| Width | 122mm |
| Height | 130mm |
| Model | QUINT4-PS/1AC/48DC/10/CO |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
DRF-240-24-1/HL
DRB-50-12-1
PIC240.241D
S8VK-X24024-EIP
LWN2880-6EG
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00