

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Sleeve Diameter | 12mm |
| Colour | Black |
| Shrunk Diameter | 3mm |
| Sleeve Type | Heat Shrink Tubing |
| Adhesive Lined | Yes |
| Shrink Ratio | 4:1 |
| Sleeve Length | 1.22m |
| Material | Polyolefin |
| Flame Retardant | Yes |
300-73020 TCN20-1.6/0.8-PO-X-BK
300-73090 TCN20-19.1/9.5-PO-X-BK
RNF 3000-9/3-0
300-73596 TCN20 101.6/50.8-PO-X-BK
RNF-100-1/2-9-STK
RBK-ILS-125-NR1-0-50MM
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00