

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Sleeve Diameter | 12.7mm |
| Colour | Black |
| Shrunk Diameter | 6.4mm |
| Sleeve Type | Heat Shrink Tubing |
| Adhesive Lined | No |
| Shrink Ratio | 2:1 |
| Sleeve Length | 1.22m |
| Material | Polyolefin |
| Flame Retardant | Yes |
| Series | G5 |
CGPT-19/9.5-0-STK
309-15080 TF21-50.8/25.4-PO-X-BK
318-30300 TA32-3/1-PO-X-BK
DR-25-3/16-0-10
315-13009 TA37 75-25-PO-X-BK
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00