

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Sleeve Diameter | 3mm |
| Colour | Black |
| Shrunk Diameter | 1mm |
| Sleeve Type | Heat Shrink Tubing |
| Adhesive Lined | No |
| Shrink Ratio | 3:1 |
| Sleeve Length | 1.22m |
| Material | Polyolefin |
RNF-100-3/16-X-STK
LSTT-R-4.8-0
DCPT-3/1.5-45-1.5M
LSTT-R-2.4-0
RNF-100-1/8-5-STK
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00