

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Sleeve Diameter | 3mm |
| Colour | Green, Yellow |
| Shrunk Diameter | 1mm |
| Sleeve Type | Heat Shrink |
| Adhesive Lined | No |
| Shrink Ratio | 3:1 |
| Sleeve Length | 10m |
| Material | Polyolefin |
| Flame Retardant | Yes |
| Halogen Free | No |
| Standards Met | UL |
308-10600 HIS-A-6/2-PO-X-BK
HT-200-3/32-X-STK-CS-34128
308-30160 HIS-3-BAG-1.5/0.5-PO-X-RD
RNF-100-3/32-0-STK
RW-200-E-1/8-0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00