

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Sleeve Diameter | 18mm |
| Colour | Green, Yellow |
| Shrunk Diameter | 6mm |
| Sleeve Type | Heat Shrink |
| Adhesive Lined | No |
| Shrink Ratio | 3:1 |
| Sleeve Length | 3m |
| Material | Polyolefin |
| Flame Retardant | Yes |
| Halogen Free | No |
| Standards Met | UL |
ZHTM-3/1.5-0
301-10024 SA47-LA 24/6-PO-X-BK/CL
300-73120 TCN20-50.8/25.4-PO-X-BK
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00