

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Sleeve Diameter | 24mm |
| Colour | Green, Yellow |
| Shrunk Diameter | 8mm |
| Sleeve Type | Heat Shrink |
| Adhesive Lined | No |
| Shrink Ratio | 3:1 |
| Sleeve Length | 3m |
| Material | Polyolefin |
| Flame Retardant | Yes |
| Halogen Free | No |
| Standards Met | UL |
319-01207 TREDUX-12/4-PO-X-GNYE
7TCA017300R0381 HSB750-9
RNF-100-1/16-4-STK
F221L1/4 BK004
323-20750 MA47-75/22-PO-X-BK
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00