

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 12 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 60mm |
| Power Consumption | 1.8W |
| Width | 60mm |
| Maximum Current | 150mA |
| Depth | 15mm |
| Air Flow | 17cfm |
| Termination Type | Lead Wire |
| Dimensions | 60 x 60 x 15mm |
| Noise Level | 36dB(A) |
| Sensor Type | Pulse |
| Direction of Curve | Forward |
| Bearing Type | Ball |
SU2B1 19028268A
MF60201VX-1000U-A99
W2S130-AA03-90
FD1212-AP281E2AL
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00