

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | Modicon |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 240V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 48V dc |
| Output Current | 2.5A |
| Power Rating | 120W |
| Width | 40mm |
| Depth | 117.6mm |
| Height | 123.6mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
PIC120.242C
DRF-24V480W1GBA
S8VK-C12024
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00