

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 3 kW |
| Motor Starter Type | Soft Start |
| Voltage Rating | 240 V |
| Phase | 3 |
| Current Rating | 12 A |
| IP Rating | IP20 |
| Overall Length | 130.7mm |
| Overall Width | 45mm |
| Overall Depth | 145mm |
| Series | ATS01 |
RSGD4025F0VX210C
192400 EMS2-ROSF-Z-9-24VDC
LE1M35Q714
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00