

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 220 kW |
| Range | Altivar Soft Starter ATS480 |
| Motor Starter Type | Soft Start |
| Voltage Rating | 208 V ac |
| Phase | 3 |
| Current Rating | 410 A |
| IP Rating | IP00 |
| Better World Product | Yes |
| Better World Verification | Green Premium |
3RW3013-1BB14
118525 XDP4/ST(400V50HZ,440V60HZ)
LG1D122Q716
134912 DS7-340SX016N0-N
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00