

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 250 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 480 V |
| Current Rating | 432 A |
| Series | Altivar |
| Field Bus Communication Type | Modbus Serial |
| IP Rating | IP21 |
| Output Frequency | 500Hz |
| STO | Yes |
185758 DC1-34014FB-A20CE1
3G3M1-AB007-ECT
174331 DE1-127D0FN-N20N
VFD17AMS43AFSAA
ATV12H018M3
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00