

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 1300 W |
| Range | Lexium 32 |
| Voltage Rating | 480 V |
| Phase | 3 |
| Current Rating | 17 A |
| Series | BSH |
| Better World Verification | Green Premium |
| Better World Product | Yes |
239895 SDAINLM70(230V50HZ,240V60HZ)
3RM1207-1AA04
ATS22C25S6U
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00