

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Motor Starter Type | DOL |
| Voltage Rating | 415 V ac |
| Phase | 1 |
| IP Rating | IP20 |
| Number of Poles | DP |
| Overall Length | 74mm |
| Enclosure | Yes |
| Overall Width | 30mm |
| Series | GB2 |
| Overall Depth | 70mm |
3RW3028-1BB14
3RM1307-3AA14
3RW4028-1BB14
3RA6400-1CB43
3RK1304-5KS40-5AA3
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00