

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 10 kW |
| Range | TeSys |
| Motor Starter Type | DOL |
| Voltage Rating | 110 V ac |
| Phase | 3 |
| Current Rating | 18 A |
| IP Rating | IP65 |
| Motor Starter Functionality | Manual |
| Better World Product | Yes |
| Better World Verification | Green Premium |
1SBK134037R1400
3RW3013-1BB04
3RK1903-0BA00
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00