

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 10 kW |
| Range | TeSys |
| Motor Starter Type | DOL |
| Voltage Rating | 440 V ac |
| Phase | 3 |
| Current Rating | 18 A |
| IP Rating | IP65 |
| Motor Starter Functionality | Manual |
| Better World Verification | Green Premium |
| Better World Product | Yes |
IL9017 AC230V 1.5kW
ATS01N106FT
3RW4026-1BB14
3RM1307-2AA04
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00