

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 18.5 kW |
| Motor Starter Type | DOL |
| Range | TeSys |
| Voltage Rating | 230 V ac |
| Phase | 3 |
| Current Rating | 35 A |
| IP Rating | IP65 |
| Motor Starter Functionality | Manual |
| Better World Verification | Green Premium |
| Better World Product | Yes |
LG1K065Q707
3RW4046-1BB14
1SAM451000R1011 MS165-16
134928 DS7-342SX009N0-N
3RA6120-2BB33
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00