

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 2.2 kW |
| Range | TeSys |
| Motor Starter Type | DOL |
| Voltage Rating | 380 V ac |
| Phase | 3 |
| Current Rating | 5.5 A |
| IP Rating | IP65 |
| Motor Starter Functionality | Manual |
| Better World Product | Yes |
| Better World Verification | Green Premium |
3RW5056-6AB14
118543 XDRP5,5/ST(400V50HZ,440V60HZ)
3RW3027-1BB04
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00