

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 2.2 kW |
| Range | TeSys U |
| Voltage Rating | 690 V ac |
| Phase | 1 |
| Current Rating | 12 A |
| IP Rating | IP20, IP40 |
| Better World Product | Yes |
| Better World Verification | Green Premium |
3RW3027-1BB14
LG1K065Q706
BA9010 3AC230/400V 1.5/3kW
ATSU01N222LT
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00