

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | PacDrive 3 |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 400V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 10A |
| Power Rating | 400W |
| Width | 89.5mm |
| Depth | 270mm |
| Height | 310mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
DRF-48V120W1GBA
1SVR427031R0000 CP-E 24/1.25
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00