

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | KNX |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 92 V ac - 253V ac |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 30V dc |
| Output Current | 320mA |
| Width | 83mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
TIB 080-112
TIB 480-124EX
S8VK-G24048
S8VS-12024AP
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00