

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Unimpeded Air Flow | 850m³/h |
| Noise Level | 77dB |
| Input Current | 260mA |
| Input Power Rating | 126W |
| AC or DC Operation | ac |
| Supply Voltage | 400 V |
| IP Rating | IP54 |
| Series | ClimaSys |
NSYCVF560M230PF
NSYCVF165M230PF
7F.20.8.230.2055
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00