

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Accessory Type | Choke |
| For Use With | Altivar 61 Series |
| Voltage Range | 200 - 690 V |
| Current Rating | 30 A |
| Electrical Phase | 3 |
| Length | 155mm |
| Depth | 135mm |
| Dimensions | 155 x 170 x 135 mm |
SPOC-06K-FSDN169
EM-KP72-42.5
VW3A8306TF10
199462 PKZM0-XDM32M-PI
R88A-CA1C005SF-E
1SAM201906R1122 PS1-2-2-65
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00