

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Accessory Type | Choke |
| For Use With | Altivar 61 Series, Altivar 71 Series |
| Voltage Range | 200 - 690 V |
| Current Rating | 48 A |
| Electrical Phase | 3 |
| Length | 190mm |
| Depth | 120mm |
| Dimensions | 190 x 235 x 120 mm |
281636 E-PKZ01-PVT
3RK1902-1DA00
281407 CI-PKZ01-PVS
VW3M8102R30
1SAM201920R1012
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00