

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Safety Contacts | 2 |
| Function | 3-Phase Motor Monitoring |
| Auxiliary Contacts | 2 |
| Reset Method | Manual |
| Range | Harmony XPS/ Preventa XPS |
| Terminal Type | Screw |
| Depth | 114mm |
| Series | XPS VN |
| Width | 99mm |
| Better World Product | Yes |
| Better World Verification | Green Premium |
| Length | 45mm |
SRB 301MC-24V
R1.188.3590.0 - SNO4083KM-A
3SK1121-1AB40
2TLA010050R0100 Sentry SSR10M VAC/VDC
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00