

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Illuminated | Yes |
| Series | ES21 |
| IP Rating | IP54 |
| Colour | Red |
| Push Button Shape | Round |
| Depth | 67mm |
| Width | 67mm |
| Housing Colour | Black, Yellow |
| Push Button Diameter | 22mm |
| Push Button Material | Plastic |
73000195 M22-PVT-K12
XB5AS84W3B41
ES21-AT1120
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00