

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | UE410 |
| Number of I/O | Revelant |
| Expansion Available | Yes |
| Terminal Type | 2 x Female Connector, RJ-45 |
| IP Rating | IP20 |
| Dimensions | 22.5 x 96.5 x 120.8 mm |
| Depth | 120.8mm |
| Length | 96.5mm |
| Width | 22.5mm |
2TLA020054R1210
BMXDDI1602H
FX3-CPU000000
2TLA020054R1610
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00