

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | MOC3ZA |
| Safety Category | 4 |
| SIL | SIL 3 |
| Supply Voltage | 24 V dc |
| Terminal Type | Screw Terminal |
| IP Rating | IP20, IP40 |
| Depth | 121mm |
| Length | 112mm |
| Width | 45mm |
| Dimensions | 45 x 112 x 121 mm |
3RK3131-2AC10
R1.190.1310.0
BMXDDI1602H
3RK3111-1AA10
BMXFTA152
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00