

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 4 kW |
| Motor Starter Type | DOL |
| Range | SIRIUS |
| Voltage Rating | 690 V ac |
| Phase | 1, 3 |
| Current Rating | 8.5 A |
| IP Rating | IP20 |
| Number of Poles | 3P |
3RW3038-1BB14
239895 SDAINLM70(230V50HZ,240V60HZ)
3RW3037-1BB04
ATS01N125FT
RSGD4032E0VX210C
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00