

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 750 W |
| Range | SIRIUS |
| Motor Starter Type | DOL |
| Voltage Rating | 690 V ac |
| Phase | 3 |
| Current Rating | 1.25 A |
| IP Rating | IP20 |
| Number of Poles | 3P |
| Overall Length | 45mm |
| Overall Width | 165mm |
| Overall Depth | 137.5mm |
| Mounting Type | DIN Rail |
| Series | 3RA6400 |
3RK1908-1EA00-1BP0
1TVC400072S5699
1SFA896105R7000
3RW4037-1BB04
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00