

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 0.9 kW |
| Motor Starter Type | Reversing |
| Range | SIMATIC |
| Voltage Rating | 400 V ac |
| Current Rating | 2 A |
| IP Rating | IP65 |
| Number of Poles | 3P |
| Motor Starter Functionality | Manual |
1TVC400071S5699
LE1M35P714
1TVC230071S5699
3RW3027-1BB14
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00