

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Circuit Breaker Type | RCCB |
| Current Rating | 125A |
| Number of Poles | 4 |
| Range | SENTRON |
| Trip Sensitivity | 500mA |
| Tripping Characteristics | Type A |
| Voltage Rating | 400V |
| Series | 5SV3745 |
EUR1100.100/4
P1RD4P40AC030
CDC825F
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00