

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Bore Size | 35mm |
| Series | 5SV8 |
| Transformer Type | Toroidal Ring |
| Overall Height | 79mm |
| Overall Width | 100mm |
| Overall Depth | 58.8mm |
| Minimum Temperature | -10°C |
| Maximum Temperature | +50°C |
XW01-075081S000000
CT140F-600/5-2.5/1-31
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00