

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 230V |
| Mounting Type | DIN Rail |
| Number of Contacts | 2 |
| Contact Configuration | DPDT |
| Maximum Voltage | 230V |
| Terminal Type | Screw |
| Width | 36mm |
| Minimum Voltage | 230V |
| Depth | 90mm |
| Series | 5TT3 |
| Length | 64mm |
3RP2576-2NM20
H3YN-21 AC24
3RP2555-1AW30
H3YN-2-B DC12
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00