

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 1.5 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 230 V |
| Current Rating | 7.5 A |
| Series | PM240-2 |
| IP Rating | IP20 |
| Output Frequency | 0 - 550Hz |
| STO | No |
6SL3220-2YE26-0UF0
6SL3210-1PE21-1AL0
6SL3210-1KE23-8UP1
6SL3210-5BE24-0CV0
C200-02400032
6SL3210-1KE14-3AF2
6SL3210-1KE15-8UP2
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00