

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 2.2 kW |
| Supply Voltage | 480 V ac |
| Current Rating | 5.5 A |
| Series | SINAMICS G120X |
| For Use With | Sinamics G120X |
| Field Bus Communication Type | PROFINET |
| IP Rating | IP20 |
| STO | Yes |
6SL3210-1KE18-8AF1
6SL3220-3YE36-0UF0
6SL3210-5BE17-5CV0
6SL3210-5BE15-5UV0
174333 DE1-341D3FN-N20N
3G3M1-A2015
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00