

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 3 kW |
| Supply Voltage | 480 V ac |
| Current Rating | 6.9 A |
| Series | SINAMICS G120X |
| For Use With | Sinamics G120X |
| Field Bus Communication Type | PROFINET |
| IP Rating | IP20 |
| STO | Yes |
VFD2A8ME21AFSAA
6SL3225-0BE27-5AA1
3-5011-004A DM1-347D6EB-S20S-EM
VLB30040A480
6SL3210-5FB10-2UA2
174331 DE1-127D0FN-N20N
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00