

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 1.5 kW |
| Supply Voltage | 480 V ac |
| Current Rating | 3.6 A |
| Series | SINAMICS G120X |
| For Use With | Sinamics G120X |
| Field Bus Communication Type | PROFINET |
| IP Rating | IP20 |
| STO | Yes |
VFD300FP4EA-52
C300-02400041
6SL3210-5BE22-2UV0
ATV12H075M3
VFD055CP4EB-21
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00