

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 4 kW |
| Supply Voltage | 480 V ac |
| Current Rating | 9.75 A |
| Series | SINAMICS G120X |
| For Use With | Sinamics G120X |
| Field Bus Communication Type | PROFINET |
| IP Rating | IP20 |
| STO | Yes |
VFD007EL21A
6SL3210-1KE21-3AP1
6SL3210-1PE11-8AL1
6SL3210-1PB13-0UL0
ATV930U07N4
6SL3210-1PE23-8UL0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00