

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 5 V dc |
| AC or DC Operation | DC |
| Height | 30mm |
| Width | 30mm |
| Power Consumption | 560mW |
| Maximum Current | 129mA |
| Depth | 6mm |
| Dimensions | 30 x 30 x 6mm |
| Air Flow | 4.9cfm |
| IP Rating | IP20 |
9GV1248P1J01
MF60201VX-1000U-A99
109P0424H3D01
9HV0612P1J001
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00